babban_banner

Labarai

Bayan gwaje-gwaje da bincike, mun san cewa sautin sautin da ke fitowa a kasan na'urar tattara iskar oxygen shine mafi girma, domin a nan ne ake shigar da compressor, kuma harsashi na kasa yana girgiza don haskaka sautin sautin da ya fi maida hankali a kasa.Don haka, ana iya amfani da matakan da suka biyo baya don magance wannan matsala.

1. Magance ta hanyar shayar da sauti.Sanya allon gypsum akan bangon ciki na saman ƙasa na janareta na iskar oxygen don ɗaukar hayaniyar radiation.Gabaɗaya muna sarrafa kauri na allon gypsum a 2-4mm, wanda zai iya haɓaka ƙarfin ɗaukar ƙarar amo.

2. Hanyoyin damping da raguwar girgiza.A wurin da hayaniya mai haskakawa a gefen harsashi ya fi girma, ya kamata a sanya madauri da kayan damping don ƙara aikin attenuation na girgiza.

3. Warware ta hanyar rufin sauti.Rufe duka harsashi tare da kayan rufe sauti don rage tasirin radiation.

4. Takura da damping.Yi amfani da tsarin harsashi na farantin karfe mai damping, cika manne damping a tsakiya, da toshe gibin da ke cikin kowane bangare na janareta na iskar oxygen, wanda zai iya rage hayaniyar harsashi yadda ya kamata.

Ta hanyar matakan da ke sama, bayan inganta hanyar yada amo, bayan gwaji, an sarrafa matsin sauti na ɓangaren mita mai girma.Amma ƙananan mita na radiation har yanzu yana da girma sosai.Wannan ya faru ne saboda haɗuwa da ƙarar rawar jiki na compressor maras mai da kuma hayaniyar iska na bawul ɗin solenoid.Don haka ƙarin aiki ya ta'allaka ne ga sarrafa hanyoyin hayaniya guda biyu.


Lokacin aikawa: Oktoba-28-2021